scorezod.com
Menu
ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ทุกคู่ ดูฟุตบอลสดทุกสนามที่มีการถ่ายทอดสด เลือกรับชมฟุตบอลออนไลน์ เพื่อทุกท่านจะได้ดูบอลสดได้ไม่ติดขัด โปรแกรมดูบอลประจำวันท่านผู้ชมสามารถเลือกคู่ที่ท่าน ต้องการดูบอลออนไลน์ ได้ที่รายการข้างล่างนี้

โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ผลบอล ลิงค์ดูบอลออนไลน์ วันพฤหัสบดี ที่ 25 เดือนกรกฎาคม พ.ศ.2567

UEFA Europa League
UEFA Europa League
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
00:00
 
เชอร์ริฟ ติราสโพล
เอล์ฟส์บอร์ก
1
1
เชอร์ริฟ ติราสโพล
00:00
 
Corvinul Hunedoara
ริเยก้า
1
1
Corvinul Hunedoara
01:00
 
พานาธิไนกอส
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
1
1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
01:30
 
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
วอจ์โวดิน่า
1
1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
01:30
 
คิลมาร์น็อค
เซอร์เคอร์ บรูซ
1
1
เซอร์เคอร์ บรูซ
International Club Friendly
International Club Friendly
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
09:00
จบ
เชลซี
2 - 2
เร็กซ์แฮม
2
2
เร็กซ์แฮม
09:30
จบ
อาร์เซน่อล
1 - 1
บอร์นมัธ
1
1
อาร์เซน่อล
17:00
ครึ่งแรก
กัมบะ โอซาก้า
0 - 0
เรอัล โซเซียดาด
1
1
กัมบะ โอซาก้า
18:00
 
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
มึนเช่นกลัดบัค
1
1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:00
 
กาญารี่
โคโม
1
1
กาญารี่
22:59
 
ลาส พัลมาส
กรานาดา CF
2
2
กรานาดา CF
23:30
 
โอซาซูน่า
ซีดี มิรานเดส
2
2
ซีดี มิรานเดส
00:30
 
Juventud Torremolinos CF
เลย์ตัน โอเรียนท์
1
1
เลย์ตัน โอเรียนท์
01:45
 
Sporting Khalsa
Alvechurch
1
1
Alvechurch
02:00
 
เบนฟิก้า
เบรนท์ฟอร์ด
1
1
เบรนท์ฟอร์ด
00:00
 
TVD Velbert
Concordia Wiemelhausen
1
1
TVD Velbert
00:30
 
Bulle
Portalban/Gletterens
1
1
Bulle
01:45
 
Kidlington
Highworth Town
1
1
Kidlington
ASEAN U-19 Boys Championship
ASEAN U-19 Boys Championship
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
15:00
จบ
มาเลเซีย ยู19
1 - 1
ไทย ยู19
1
1
มาเลเซีย ยู19
15:00
จบ
สิงคโปร์ ยู19
2 - 0
บรูไน ยู19
1
1
สิงคโปร์ ยู19
Brazil Serie A
Brazil Serie A
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
UEFA Conference League
UEFA Conference League
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
22:00
 
คูพีเอส
ทรอมโซ่
1
1
คูพีเอส
22:30
 
Zira FK
ดูนาจสก้า สเตรด้า
2
2
ดูนาจสก้า สเตรด้า
22:59
 
FC Milsami
FC Astana
1
1
FC Milsami
22:59
 
เอฟซีโนอาห์(N)
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส
2
2
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส
22:59
 
ซัลกิริส
AEP ปาโพส
2
2
AEP ปาโพส
23:45
 
ซิมบรู
FC Avan Academy
1
1
ซิมบรู
00:00
 
เยอร์การ์เด้น
Progres Niedercorn
2
2
เยอร์การ์เด้น
00:00
 
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เชอร์โน โมเร่
2
2
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:00
 
FC ซูริค
เชลบอร์น
2
2
FC ซูริค
00:30
 
CFR คลูจ์
เนมาน
1
1
CFR คลูจ์
01:00
 
ปาคซิ เซ
ลาร์นาคา
2
2
ลาร์นาคา
01:00
 
เซนต์ กัลเลน
โทบอล คอสตาเนย์
1
1
โทบอล คอสตาเนย์
01:15
 
มาริบอร์
CS Universitatea Craiova
2
2
CS Universitatea Craiova
01:45
 
เซนต์ แพตทริคส์
วาดุซ
1
1
เซนต์ แพตทริคส์
01:45
 
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
Egnatia
2
2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
02:00
 
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
Paide Linnameeskond
1
1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
02:00
 
HSK ซรินจ์สคิ มอสตาร์
ASK Bravo Publikum
1
1
HSK ซรินจ์สคิ มอสตาร์

เว็บบอร์ด

25 ก.ค. 2567 16:43:34 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:34 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:34 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:34 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:33 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:33 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:33 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:32 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:32 น.
25 ก.ค. 2567 16:43:32 น.